, పరిష్కారం - రైస్‌ఫైబర్ కమ్యూనికేషన్ కో., లిమిటెడ్.
BGP

పరిష్కారం

డేటా సెంటర్ స్ట్రక్చర్డ్ కేబులింగ్ సొల్యూషన్ అభివృద్ధి చెందుతున్న డేటా సెంటర్‌ను నిర్మిస్తోంది

rthfd (7)

ఈ రోజుల్లో, ఇంటర్నెట్ డేటా ట్రాఫిక్ యొక్క ఉప్పెన డేటా ప్రాసెసింగ్ డిమాండ్ మరియు నిల్వ డిమాండ్ యొక్క వేగవంతమైన వృద్ధిని ప్రోత్సహించింది.అధిక వేగం మరియు మరిన్ని బ్యాండ్‌విడ్త్ అవసరాలు డేటా సెంటర్‌లో డ్రైవింగ్ పరికరాలు మరియు ఆర్కిటెక్చర్ ఎంపికలు.ఫిజికల్ లేయర్ సరిగ్గా అమర్చబడకపోతే, అది పనితీరు క్షీణత, సరిపోలని సిస్టమ్, ఖరీదైన అప్‌గ్రేడ్‌ల ఖర్చు మరియు నెట్‌వర్క్ డౌన్‌టైమ్ వంటి ప్రమాదాలను ఎదుర్కొంటుంది.

అధిక-సాంద్రత కలిగిన డేటా సెంటర్ కేబులింగ్ సొల్యూషన్ విస్తరణను సులభతరం చేస్తుంది, నమ్మదగిన ఆపరేషన్‌ను అందిస్తుంది మరియు మారుతున్న మార్కెట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా ఎప్పటికప్పుడు పెరుగుతున్న వ్యాపార ట్రాఫిక్ అవసరాలతో సౌకర్యవంతమైన విస్తరణ మరియు శీఘ్ర అప్‌గ్రేడ్‌ను గ్రహించగలదు.

rthfd (4)
rthfd (2)

MTP ®/ MPO ఆప్టికల్ ఫైబర్ వైరింగ్ యొక్క సాధారణ అప్లికేషన్

ముందుగా నిర్ణయించిన MTP ®/ MPO/LC(ఫైబర్ ఆప్టిక్ ప్యాచ్ కార్డ్ తయారీదారులు - చైనా ఫైబర్ ఆప్టిక్ ప్యాచ్ కార్డ్ ఫ్యాక్టరీ & సరఫరాదారులు (raisefiber.com))ఆప్టికల్ ఫైబర్ ప్యాచ్ కార్డ్‌లు ఇన్‌స్టాలేషన్ సమయం మరియు లేబర్ ఖర్చులను తగ్గించడానికి 10G బ్యాక్‌బోన్ నెట్‌వర్క్ లింక్‌లుగా ఇండోర్ పరిసరాలలో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడతాయి.

rthfd (23)

40G / 100G ఇంటర్‌కనెక్ట్ అయినప్పుడు, MTP ®/ MPO(MTP MPO ఆప్టికల్ ప్యాచ్ కార్డ్ తయారీదారులు - చైనా MTP MPO ఆప్టికల్ ప్యాచ్ కార్డ్ ఫ్యాక్టరీ & సరఫరాదారులు (raisefiber.com))ఫైబర్ ప్యాచ్ కార్డ్ + స్థల వినియోగాన్ని మెరుగుపరచడానికి మరియు ఖర్చులను ఆదా చేయడానికి అడాప్టర్ ప్యానెల్ సొల్యూషన్.

rthfd (25)

డేటా సెంటర్ కేబులింగ్ యొక్క సాధారణ అప్లికేషన్లు

డేటా సెంటర్ కోసం అధిక-వేగం, అధిక స్థల వినియోగం, అధిక-పనితీరు మరియు తక్కువ-ధర నిర్మాణాత్మక కేబులింగ్ పరిష్కారాలను వినియోగదారులకు అందించండి

rthfd (26)

అధిక నాణ్యత మెటీరియల్— ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ బాడీ OFNP ప్లాస్టిక్ మెటీరియల్స్‌తో తయారు చేయబడింది, OFNP ప్రస్తుతం అత్యున్నత స్థాయి నిరోధకతను కలిగి ఉంది, ఇది మెరిసేది, కఠినమైనది, పర్యావరణ పరిరక్షణ, ఫేడ్ కాదు, విచ్ఛిన్నం కాదు మరియు సులభంగా వైకల్యం చెందదు.లోపలి ఆప్టికల్ కేబుల్ అరామిడ్, ఇది కఠినమైనది, తన్యత, నాన్-టాక్సిక్, ఫైర్ రిటార్డెంట్, కోర్ ప్రొటెక్షన్ మరియు తక్కువ పొగ.కనెక్టర్ PBT ప్లాస్టిక్ పదార్థాలు మరియు చక్కటి రాగి, ఇది దృఢమైనది, మన్నికైనది, పర్యావరణ పరిరక్షణ, అధిక ఉష్ణోగ్రత నిరోధకత, ఫేడ్ కాదు, విచ్ఛిన్నం కాదు మరియు సులభంగా వైకల్యం చెందదు.

హై క్వాలిటీ దిగుమతి చేసుకున్న కోర్— కోర్నింగ్ US యొక్క OM3, ఇది వెల్డ్ చేయడం సులభం, చిన్న ఆప్టికల్ నష్టం మరియు స్థిరమైన ప్రసారాన్ని నిర్ధారిస్తుంది.మోర్టైజ్ జపాన్ జిర్కోనియా పౌడర్ సిరామిక్స్‌ను దిగుమతి చేస్తుంది, ఇది డేటా నష్టాన్ని కలిగి ఉండదు మరియు సుదీర్ఘ జీవితాన్ని కలిగి ఉంది (వినియోగ గణన 1,000 రెట్లు ఎక్కువ) .

ఇంటర్నేషనల్ టెలికమ్యూనికేషన్ స్టాండర్డ్- ఉత్పత్తి సున్నితమైన మరియు పరిణతి చెందిన చేతిపనులను కలిగి ఉంది, అంతర్జాతీయ టెలికమ్యూనికేషన్ ప్రమాణానికి అనుగుణంగా ఉంటుంది.సీకో జపాన్ యొక్క మూలల ఒత్తిడితో కూడిన గ్రైండర్ మరియు ల్యాపింగ్ ప్రక్రియను ఉపయోగించి, కోర్ మరియు మోర్టైజ్ ఆఫ్‌సెట్ కాదు మరియు చివరి ముఖంలో గ్యాప్, మచ్చలు, గీతలు మరియు నిరాశ ఉండదు.అంతర్జాతీయ IEC ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా 3D ఇంటర్‌ఫెరోమీటర్ యొక్క వన్-టైమ్ పాస్ రేటు 98% వరకు ఉంది.

మల్టీమోడ్ డ్యూప్లెక్స్— డ్యూయల్ స్మాల్ ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ LC కనెక్టర్లతో 50/125 మైక్రాన్ ఫైబర్ కేబుల్స్ SAN నెట్‌వర్క్‌లు మరియు డేటా సెంటర్‌లలో 10 గిగాబిట్ అప్లికేషన్‌ల కోసం రూపొందించబడ్డాయి;OM3 LOMMF (లేజర్ ఆప్టిమైజ్డ్ మల్టీ-మోడ్ ఫైబర్) రేట్ చేయబడింది;అన్ని మల్టీమోడ్ 50/125 మైక్రాన్ ఫైబర్ కేబులింగ్‌తో అనుకూలమైనది SFP+ ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు, ఈథర్నెట్ స్విచ్‌లు, మీడియా కన్వర్టర్‌లు, ఇండస్ట్రియల్ ఈథర్‌నెట్ పరికరాలు మరియు ఆప్టికల్ ఫైబర్ NICలు వంటి VCSEL లేజర్ నెట్‌వర్క్ పరికరాలకు కనెక్ట్ చేస్తుంది

ఎక్కువగా వాడె— ఇది సిస్కో అనుకూలమైన 10GBASE-SR SFP+ ట్రాన్స్‌సీవర్ మాడ్యూల్, Cisco SFP-10G-SR గిగాబిట్ ఇంటర్‌ఫేస్ కన్వర్టర్ SFP SFP మాడ్యూల్, Cisco SFSR-10GFase-10GFPase వంటి HUAWEI మరియు సిస్కోలకు అనుకూలమైన SFP ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు మరియు మీడియా కన్వర్టర్‌లకు అనుకూలం. ట్రాన్స్‌సీవర్, సిస్కో కంప్లైంట్ 1000BASE-SX SFP ట్రాన్స్‌సీవర్ మాడ్యూల్ GLC-SX-MM-OEM, సిస్కో MGBSX1 గిగాబిట్ SX మినీ-GBIC SFP ట్రాన్స్‌సీవర్, సిస్కో GLC-SX-MMD, సిస్కో గిగాబిట్ SX మినీ-GBIC.

ఫైబర్ ఆప్టిక్ ప్యాచ్ కార్డ్ ప్రొడక్షన్ పిక్చర్స్

rthfd (8)
rthfd (9)
rthfd (5)
rthfd (6)

MPO/MTP ప్రొడక్షన్ చిత్రాలు

rthfd (10)
rthfd (11)
rthfd (13)
rthfd (15)
rthfd (24)
rthfd (17)
rthfd (19)
rthfd (22)