banner-01
banner-02
banner-03

ఉత్పత్తి

మా హాట్ ఉత్పత్తుల గురించి తెలుసుకోండి

మరింత >>

మా గురించి

ఫ్యాక్టరీ వివరణ గురించి

company img

మేము ఏమి చేస్తాము

నవంబర్, 2008లో స్థాపించబడిన రైస్‌ఫైబర్, 100 మంది ఉద్యోగులు మరియు 3000sqm ఫ్యాక్టరీతో ఫైబర్ ఆప్టిక్ కాంపోనెంట్‌ల తయారీలో ప్రపంచవ్యాప్తంగా అగ్రగామిగా ఉంది. మేము ISO9001:2015 క్వాలిటీ మేనేజ్‌మెంట్ సిస్టమ్ సర్టిఫికేషన్ మరియు ISO14001 ఎన్విరాన్‌మెంటల్ మేనేజ్‌మెంట్ సిస్టమ్ సర్టిఫికేషన్‌లో ఉత్తీర్ణత సాధించాము. జాతి, ప్రాంతం, రాజకీయ వ్యవస్థ మరియు మత విశ్వాసాలతో సంబంధం లేకుండా, Raisefiber ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న వినియోగదారులకు అధిక-నాణ్యత ఆప్టికల్ ఫైబర్ కమ్యూనికేషన్ ఉత్పత్తులు మరియు సేవలను అందించడానికి అంకితం చేయబడింది!

మరింత >>
ఇంకా నేర్చుకో

మా వార్తాలేఖలు, మా ఉత్పత్తులు, వార్తలు మరియు ప్రత్యేక ఆఫర్‌ల గురించి తాజా సమాచారం.

మాన్యువల్ కోసం క్లిక్ చేయండి
  • Our Quality Commitment lies in all aspects of processes, resources, and methods that enable us to build superior networks for our customers. Through quality policy focusing on continuous improvement of products and services, we're able to achieve the highest levels of satisfaction for our customers.

    నాణ్యత

    మా కస్టమర్ల కోసం అత్యుత్తమ నెట్‌వర్క్‌లను రూపొందించడానికి మాకు సహాయపడే ప్రక్రియలు, వనరులు మరియు పద్ధతుల యొక్క అన్ని అంశాలలో మా నాణ్యత నిబద్ధత ఉంది. ఉత్పత్తులు మరియు సేవల నిరంతర మెరుగుదలపై దృష్టి సారించే నాణ్యతా విధానం ద్వారా, మేము మా కస్టమర్‌ల కోసం అత్యధిక స్థాయి సంతృప్తిని సాధించగలుగుతున్నాము.

  • Raisefiber's world-class compatible products are 100% tested, compatible with over 200 vendors.Test for performance in our world-class lab facilities with the latest networking equipment to ensure the reliability.

    పరిష్కార పరీక్ష కార్యక్రమం

    Raisefiber యొక్క ప్రపంచ-స్థాయి అనుకూల ఉత్పత్తులు 100% పరీక్షించబడ్డాయి, 200 కంటే ఎక్కువ మంది విక్రేతలకు అనుకూలంగా ఉంటాయి. విశ్వసనీయతను నిర్ధారించడానికి తాజా నెట్‌వర్కింగ్ పరికరాలతో మా ప్రపంచ-స్థాయి ల్యాబ్ సౌకర్యాలలో పనితీరు కోసం పరీక్షించండి.

  • Founded in 2008, Raisefiber is a global high-tech company providing high-speed communication network solutions and services to several industries. Raisefiber is offers a variety of standard telecommunication products and is also able to customize products based on individual needs.

    తయారీ

    2008లో స్థాపించబడిన రైస్‌ఫైబర్ అనేది అనేక పరిశ్రమలకు హై-స్పీడ్ కమ్యూనికేషన్ నెట్‌వర్క్ సొల్యూషన్స్ మరియు సేవలను అందించే గ్లోబల్ హైటెక్ కంపెనీ. రైస్‌ఫైబర్ వివిధ రకాల ప్రామాణిక టెలికమ్యూనికేషన్ ఉత్పత్తులను అందిస్తుంది మరియు వ్యక్తిగత అవసరాల ఆధారంగా ఉత్పత్తులను అనుకూలీకరించగలదు.

అప్లికేషన్

ఉత్పత్తి యొక్క అప్లికేషన్ డొమైన్‌ను అర్థం చేసుకోవడం సమస్యను మెరుగ్గా పరిష్కరించడంలో మీకు సహాయపడుతుంది

  • Industry experiences 13 సంవత్సరాలు

    పరిశ్రమ అనుభవాలు

  • Number of employees 150 మంది

    ఉద్యోగుల సంఖ్య

  • Factory Area 3000㎡

    ఫ్యాక్టరీ ప్రాంతం

  • Daily Production 5000pcs

    రోజువారీ ఉత్పత్తి

  • Annual production 1500000pcs

    వార్షిక ఉత్పత్తి

వార్తలు

మా కంపెనీ మరియు పరిశ్రమ యొక్క గతిశీలతను అర్థం చేసుకోండి

 Do You Know About Mode Conditioning Patch Cord?

మోడ్ కండిషనింగ్ ప్యాచ్ కార్డ్ గురించి మీకు తెలుసా?

పెరిగిన బ్యాండ్‌విడ్త్‌కు ఉన్న గొప్ప డిమాండ్ ఆప్టికల్ ఫైబర్‌పై గిగాబిట్ ఈథర్‌నెట్ కోసం 802.3z ప్రమాణాన్ని (IEEE) విడుదల చేయడానికి ప్రేరేపించింది. మనందరికీ తెలిసినట్లుగా, 1000BASE-LX ట్రాన్స్‌సీవర్ మాడ్యూల్స్ సింగిల్-మోడ్ ఫైబర్‌లపై మాత్రమే పనిచేస్తాయి. అయినప్పటికీ, ఇప్పటికే ఉన్న ఫైబర్ నెట్‌వర్క్ మల్టీమోడ్ ఫైబర్‌లను ఉపయోగించినట్లయితే ఇది సమస్యను కలిగిస్తుంది. సింగిల్-మోడ్ ఫైబర్‌ను మల్టీమోడ్ ఫైబర్‌లోకి ప్రారంభించినప్పుడు, డిఫరెన్షియల్ మోడ్ డిలే (DMD) అని పిలువబడే ఒక దృగ్విషయం కనిపిస్తుంది.

UPC మరియు APC మధ్య తేడా ఏమిటి...

మేము సాధారణంగా "LC/UPC మల్టీమోడ్ డ్యూప్లెక్స్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ ప్యాచ్ కేబుల్" లేదా "ST/APC సింగిల్-మోడ్ సింప్లెక్స్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ జంపర్" వంటి వివరణల గురించి వింటాము. ఈ పదాలు UPC మరియు ...
మరింత >>

సింగిల్-మోడ్ ఫైబర్ (SMF): అధిక సామర్థ్యం మరియు ...

మనందరికీ తెలిసినట్లుగా, మల్టీమోడ్ ఫైబర్ సాధారణంగా OM1, OM2, OM3 మరియు OM4గా విభజించబడింది. అప్పుడు సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ ఎలా ఉంటుంది? నిజానికి, సింగిల్ మోడ్ ఫైబర్ రకాలు మల్టీమోడ్ ఫైబర్ కంటే చాలా క్లిష్టంగా కనిపిస్తాయి....
మరింత >>